เวลา |
โปรแกรมการแข่งขัน |
ระหว่าง |
สนาม |
07:30 |
กรีฑา - เดิน 10,000 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
พิจิตร
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 2
|
ลำพูน
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 3
|
น่าน
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 4
|
ลำปาง
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 6
|
เชียงใหม่
vs
แพร่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 7
|
สุโขทัย
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
สุโขทัย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 10
|
พิษณุโลก
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 1
คู่ที่ 11
|
อุตรดิตถ์
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 13
|
กำแพงเพชร
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 14
|
แม่ฮ่องสอน
vs
ลำพูน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 1
คู่ที่ 15
|
เพชรบูรณ์
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
08:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
พิษณุโลก
vs
สุโขทัย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
08:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
อุตรดิตถ์
vs
เชียงราย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
08:45 |
เทเบิลเทนนิส - ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
ตาก
vs
ลำพูน
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
08:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
แพร่
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
09:00 |
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
อัฎฐะกรีฑา 5
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
09:00 |
กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
09:00 |
จักรยาน - ประเภทถนน อินไลน์เรส - หญิง (56 กม.)
รอบชิงชนะเลิศ (ไม่นับเหรียญรางวัล)
|
|
ถนนเลี่ยงเมือง อำเภอเมือง จังหวัดตาก |
09:00 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย ข
รอบที่ 2
คู่ที่ 21
|
กำแพงเพชร
vs
ลำพูน
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
แบดมินตัน - ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
|
เชียงใหม่
vs
เชียงราย
|
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด |
09:00 |
แบดมินตัน - ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 1
|
เชียงใหม่
vs
แพร่
|
ยิมส์แบดมินตัน เทศบาลนครแม่สอด |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย สาย ค
รอบแรก
คู่ที่ 13
|
แพร่
vs
แม่ฮ่องสอน
|
หาดทรายทอง |
09:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง สาย ค
รอบแรก
คู่ที่ 13
|
เพชรบูรณ์
vs
พิจิตร
|
หาดทรายทอง |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 111
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 112
|
น่าน
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 113
|
พิษณุโลก
vs
ลำปาง
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง เกิน 54 กก. ไม่เกิน 57 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 114
|
กำแพงเพชร
vs
น่าน
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 12
|
พะเยา
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 13
|
ตาก
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย เกิน 52 กก. ไม่เกิน 56 กก.
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 14
|
กำแพงเพชร
vs
น่าน
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 15
|
ตาก
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 60 กก. ไม่เกิน 64 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 16
|
เพชรบูรณ์
vs
อุตรดิตถ์
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 17
|
น่าน
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย เกิน 75 กก. ไม่เกิน 81 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 18
|
อุตรดิตถ์
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 2
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 5
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 6
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 7
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 8
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 9
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 10
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 11
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 12
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 13
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 14
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 15
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 16
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 17
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 18
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 19
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 20
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 21
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 22
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 23
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 24
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 25
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 26
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 27
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 28
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 29
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 30
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 31
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
กอล์ฟ - บุคคลชาย
รอบแรก
คู่ที่ 32
|
|
สนามกอล์ฟเขื่อนภูมิพล จังหวัดตาก |
09:00 |
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 20
|
เพชรบูรณ์
vs
ตาก
|
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
09:00 |
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 21
|
ลำปาง
vs
พะเยา
|
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
09:00 |
แฮนด์บอล - ทีมชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 22
|
พะเยา
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
09:00 |
แฮนด์บอล - ทีมหญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 23
|
เชียงใหม่
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงเรียนบ้านตากประชาวิทยาคาร |
09:00 |
คาราเต้โด -ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
รอบชิงชนะเลิศ |
สุโขทัย
vs
ลำพูน
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบแรก
คู่ที่ 2
|
กำแพงเพชร
vs
พะเยา
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
ลำพูน
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
สุโขทัย
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบแรก
คู่ที่ 5
|
พิจิตร
vs
พะเยา
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบแรก
คู่ที่ 6
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบแรก
คู่ที่ 7
|
ลำปาง
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบแรก
คู่ที่ 8
|
เชียงราย
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 10
|
เชียงราย
vs
สุโขทัย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 11
|
น่าน
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 12
|
ลำพูน
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 13
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบแรก
คู่ที่ 14
|
พิจิตร
vs
สุโขทัย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 15
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 16
|
สุโขทัย
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 17
|
เชียงใหม่
vs
ลำปาง
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 18
|
เชียงราย
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 19
|
เชียงราย
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 20
|
เชียงใหม่
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 21
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 22
|
กำแพงเพชร
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 23
|
เชียงใหม่
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 24
|
เชียงราย
vs
น่าน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 25
|
สุโขทัย
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 26
|
กำแพงเพชร
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 27
|
เชียงใหม่
vs
พะเยา
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 28
|
พิจิตร
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 29
|
พะเยา
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 30
|
ลำพูน
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 31
|
พะเยา
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 32
|
สุโขทัย
vs
น่าน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 33
|
พิษณุโลก
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 34
|
เชียงใหม่
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 35
|
ลำปาง
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 36
|
เชียงใหม่
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 37
|
กำแพงเพชร
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 38
|
เชียงใหม่
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 45 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 39
|
พิจิตร
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 63 กก. มากกว่า 59 กก. แต่ไม่เกิน 63 กก. - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 40
|
เชียงใหม่
vs
น่าน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 44 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 44 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 41
|
เชียงใหม่
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 52 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 42
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 43
|
พะเยา
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 44
|
เชียงใหม่
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 45
|
พิษณุโลก
vs
สุโขทัย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
คู่ที่ 46
|
พิษณุโลก
vs
พิจิตร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 47 กก. มากกว่า 44 กก. แต่ไม่เกิน 47 กก.
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 47
|
เชียงใหม่
vs
สุโขทัย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 45 กก. มากกว่า 41 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 48
|
ลำปาง
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (ชาย) รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก.
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 49
|
เชียงราย
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 59 กก. มากกว่า 55 กก. แต่ไม่เกิน 59 กก. - ชาย
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 50
|
ลำปาง
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - ประเภทต่อสู้รุ่นคาเด็ท (หญิง) รุ่นไม่เกิน 41 กก. มากกว่า 37 กก. แต่ไม่เกิน 41 กก.
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 53
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 55 กก. มากกว่า 51 กก. แต่ไม่เกิน 55 กก. - ชาย
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 54
|
พะเยา
vs
ลำพูน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. - หญิง
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 55
|
พะเยา
vs
น่าน
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 52 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก. - หญิง
รอบชิงที่ 3
คู่ที่ 56
|
ลำพูน
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนสรรพวิทยาคม อำเภอแม่สอด |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 1
|
เชียงราย
vs
พิษณุโลก
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 2
|
กำแพงเพชร
vs
ลำปาง
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 3
|
กำแพงเพชร
vs
ลำพูน
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 4
|
ตาก
vs
ลำปาง
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 5
|
เชียงใหม่
vs
น่าน
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 6
|
เชียงราย
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 7
|
ตาก
vs
พิจิตร
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รอบสอง
คู่ที่ 8
|
พิษณุโลก
vs
เชียงใหม่
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 1
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 2
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 3
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 5
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 6
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 7
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 8
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 9
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 10
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 11
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 12
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 13
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 14
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 15
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 8 คน
รอบแรก
คู่ที่ 16
|
|
องค์การบริการส่วนตำบลป่าม่วง |
09:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย ข
รอบแรก
คู่ที่ 25
|
กำแพงเพชร
vs
เชียงราย
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 1
|
เชียงใหม่
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเปเปอร์เวท เกิน 39 กก.ไม่เกิน 42 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 2
|
ตาก
vs
ลำปาง
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นเฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 23
|
ลำพูน
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 11
|
เชียงใหม่
vs
สุโขทัย
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นพินเวท เกิน 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 12
|
เชียงราย
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 24
|
กำแพงเพชร
vs
ลำปาง
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 13
|
เชียงราย
vs
ตาก
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นฟลายเวท เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 14
|
น่าน
vs
เชียงใหม่
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 25
|
สุโขทัย
vs
กำแพงเพชร
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 16
|
เชียงใหม่
vs
ตาก
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:00 |
มวยไทยสมัครเล่น - รุ่นแบนตั้มเวท เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. บุคคลหญิง
รอบรองชนะเลิศ
คู่ที่ 15
|
ลำปาง
vs
เชียงราย
|
โรงเรียนตากพิทยาคม |
09:20 |
กรีฑา - วิ่ง 5,000 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
09:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 14
|
น่าน
vs
พะเยา
|
หาดทรายทอง |
09:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 14
|
ลำปาง
vs
พิษณุโลก
|
หาดทรายทอง |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
ลำพูน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 2
|
พิจิตร
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 3
|
น่าน
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 4
|
พะเยา
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 6
|
ตาก
vs
แพร่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 7
|
สุโขทัย
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 10
|
สุโขทัย
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 2
คู่ที่ 11
|
อุตรดิตถ์
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 13
|
กำแพงเพชร
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 14
|
ลำปาง
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
09:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 2
คู่ที่ 15
|
ลำพูน
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
10:00 |
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
10:00 |
กรีฑา - กระโดดสูง - ชาย
อัฎฐะกรีฑา 6
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
10:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน ชาย สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 15
|
เชียงใหม่
vs
เพชรบูรณ์
|
หาดทรายทอง |
10:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ยุวชน หญิง สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 15
|
พะเยา
vs
กำแพงเพชร
|
หาดทรายทอง |
10:00 |
คาราเต้โด -ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
รอบชิงชนะเลิศ |
พิจิตร
vs
สุโขทัย
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
คาราเต้โด -ต่อสู้ทีมหญิง (3+1) รุ่นอายุ 12 -14 ปี
รอบชิงชนะเลิศ |
อุตรดิตถ์
vs
พิจิตร
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
คาราเต้โด -ต่อสู้ทีมชาย (3+1) รุ่นอายุ 15 -18 ปี
รอบชิงชนะเลิศ |
พิจิตร
vs
สุโขทัย
|
มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย A
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
10:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย B
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
พิจิตร
vs
พิษณุโลก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
เชียงใหม่
vs
สุโขทัย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
กำแพงเพชร
vs
ลำพูน
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส - ทีมชาย สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4
|
แพร่
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
เชียงใหม่
vs
แพร่
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
10:10 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
รอบคัดเลือก
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
10:30 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
รอบคัดเลือก
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
10:30 |
บาสเกตบอล - ทีมชาย สาย ก
รอบที่ 2
คู่ที่ 22
|
เชียงใหม่
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
10:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 19
|
พะเยา
vs
กำแพงเพชร
|
หาดทรายทอง |
10:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 17
|
ตาก
vs
ลำปาง
|
หาดทรายทอง |
10:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย ข
รอบแรก
คู่ที่ 26
|
เพชรบูรณ์
vs
สุโขทัย
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
11:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ข
รอบแรก
คู่ที่ 20
|
ตาก
vs
แม่ฮ่องสอน
|
หาดทรายทอง |
11:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ข
รอบแรก
คู่ที่ 18
|
อุตรดิตถ์
vs
เชียงใหม่
|
หาดทรายทอง |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 2
|
พิจิตร
vs
ลำพูน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 3
|
พะเยา
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 4
|
น่าน
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
แพร่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 6
|
ตาก
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 7
|
พิษณุโลก
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 10
|
สุโขทัย
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 3
คู่ที่ 11
|
เชียงราย
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 13
|
กำแพงเพชร
vs
ลำพูน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 14
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 3
คู่ที่ 15
|
แม่ฮ่องสอน
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 1
|
พิษณุโลก
vs
ลำพูน
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 2
|
เชียงใหม่
vs
พิจิตร
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 3
|
พิจิตร
vs
สุโขทัย
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
11:00 |
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 4
|
ลำปาง
vs
เชียงใหม่
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
11:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
สุโขทัย
vs
อุตรดิตถ์
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
11:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
เชียงราย
vs
กำแพงเพชร
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
11:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
ลำพูน
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
11:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
ลำพูน
vs
เชียงใหม่
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
11:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ค
รอบแรก
คู่ที่ 21
|
พะเยา
vs
สุโขทัย
|
หาดทรายทอง |
11:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ค
รอบแรก
คู่ที่ 19
|
แพร่
vs
พิษณุโลก
|
หาดทรายทอง |
12:00 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 23
|
เชียงราย
vs
แพร่
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:00 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 22
|
กำแพงเพชร
vs
เพชรบูรณ์
|
หาดทรายทอง |
12:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย A
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
12:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย B
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
12:00 |
เทนนิส - ชายคู่
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 1
|
ลำปาง
vs
กำแพงเพชร
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
12:00 |
เทนนิส - ชายคู่
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 2
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
12:00 |
เทนนิส - ชายคู่
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 3
|
พิษณุโลก
vs
ลำพูน
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
12:00 |
เทนนิส - ชายคู่
รอบก่อนรองชนะเลิศ
คู่ที่ 4
|
เชียงราย
vs
เชียงใหม่
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
12:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 27
|
พิษณุโลก
vs
ลำปาง
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
12:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
ลำปาง
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
12:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
พิจิตร
vs
แพร่
|
อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนผดุงปัญญา |
12:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
พิษณุโลก
vs
พะเยา
|
อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนผดุงปัญญา |
12:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย สาย จ
รอบแรก
คู่ที่ 23
|
แม่ฮ่องสอน
vs
น่าน
|
หาดทรายทอง |
12:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย ง
รอบแรก
คู่ที่ 20
|
เชียงใหม่
vs
ตาก
|
หาดทรายทอง |
12:30 |
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง สาย จ
รอบแรก
คู่ที่ 21
|
กำแพงเพชร
vs
น่าน
|
หาดทรายทอง |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
น่าน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 2
|
พิจิตร
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 3
|
ลำพูน
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 4
|
เพชรบูรณ์
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
สุโขทัย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 6
|
ตาก
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 7
|
เชียงใหม่
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
อุตรดิตถ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 10
|
สุโขทัย
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 4
คู่ที่ 11
|
พิษณุโลก
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 13
|
กำแพงเพชร
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 14
|
ลำปาง
vs
ลำพูน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
12:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 4
คู่ที่ 15
|
แม่ฮ่องสอน
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
13:00 |
ฟุตบอล - ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 16
|
สุโขทัย
vs
น่าน
|
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
13:00 |
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รอบแรก
คู่ที่ 5
|
พิษณุโลก
vs
ลำปาง
|
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
13:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
พิษณุโลก
vs
เชียงราย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
13:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
สุโขทัย
vs
เชียงใหม่
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
13:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
ตาก
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
13:15 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
ลำพูน
vs
พิจิตร
|
อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนผดุงปัญญา |
13:30 |
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
อัฎฐะกรีฑา 7
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
13:30 |
กรีฑา - เขย่งก้าวกระโดด - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
13:30 |
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
13:30 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 24
|
เชียงใหม่
vs
พะเยา
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
13:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 28
|
เชียงใหม่
vs
น่าน
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
14:00 |
กรีฑา - วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 2
|
พิจิตร
vs
น่าน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 3
|
เพชรบูรณ์
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 4
|
ลำพูน
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 6
|
ตาก
vs
สุโขทัย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 7
|
แพร่
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 10
|
สุโขทัย
vs
อุตรดิตถ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 5
คู่ที่ 11
|
พะเยา
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 13
|
กำแพงเพชร
vs
เชียงใหม่
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 14
|
ลำปาง
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย B
รอบแรก 5
คู่ที่ 15
|
ลำพูน
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
14:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย A
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
14:00 |
สนุกเกอร์ -ประเภทคู่ 15 แดง สาย B
รอบแบ่งกลุ่ม |
|
โรงแรมเวียงตากริเวอร์ไซต์ |
14:20 |
กรีฑา - วิ่งวิบาก 2,000 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
พิจิตร
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
เชียงใหม่
vs
เชียงราย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
กำแพงเพชร
vs
อุตรดิตถ์
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
14:30 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
แพร่
vs
เพชรบูรณ์
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
14:40 |
กรีฑา - วิ่ง 1, 000 เมตร - ชาย
อัฎฐะกรีฑา 8
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
15:00 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
15:00 |
บาสเกตบอล - ทีมหญิง สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 25
|
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:00 |
ฟุตบอล - ทีมชาย
รอบสอง
คู่ที่ 17
|
แพร่
vs
อุตรดิตถ์
|
สนามฟุตบอล องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:00 |
ฟุตบอล - ทีมหญิง
รอบแรก
คู่ที่ 6
|
เชียงราย
vs
เพชรบูรณ์
|
สนามฟุตบอล มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
15:00 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 29
|
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
15:20 |
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 2
|
ลำพูน
vs
น่าน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 3
|
เพชรบูรณ์
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 4
|
พิจิตร
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 6
คู่ที่ 5
|
กำแพงเพชร
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 6
คู่ที่ 6
|
เชียงใหม่
vs
สุโขทัย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 6
คู่ที่ 7
|
แพร่
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 9
|
พิจิตร
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 10
|
พิษณุโลก
vs
อุตรดิตถ์
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:30 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 6
คู่ที่ 11
|
พะเยา
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
15:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
เชียงใหม่
vs
ลำปาง
|
อาคารเฉลิมพระเกียรติ โรงเรียนผดุงปัญญา |
15:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
สุโขทัย
vs
พิษณุโลก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
15:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
เชียงราย
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
15:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
ลำพูน
vs
พิจิตร
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
16:00 |
กรีฑา - อัฏฐกรีฑา - ชาย
รอบชิงชนะเลิศ
|
|
มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งสุโขทัย |
16:00 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 51
|
แม่ฮ่องสอน
vs
น่าน
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:00 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 57
|
ลำพูน
vs
น่าน
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:20 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 52
|
ลำพูน
vs
กำแพงเพชร
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:20 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 58
|
พิษณุโลก
vs
แม่ฮ่องสอน
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:30 |
วอลเลย์บอล - ทีมชาย สาย ก
รอบแรก
คู่ที่ 30
|
เชียงใหม่
vs
ลำปาง
|
โรงยิมแบดมินตัน มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
16:40 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 53
|
พิษณุโลก
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:40 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 59
|
แพร่
vs
น่าน
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
16:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
ลำพูน
vs
ลำปาง
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
16:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
เชียงใหม่
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
16:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
พิจิตร
vs
พิษณุโลก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
16:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง ยุวชน สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
แพร่
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
17:00 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 54
|
อุตรดิตถ์
vs
แพร่
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 60
|
แม่ฮ่องสอน
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมชาย สาย B
รอบแรก
คู่ที่ 61
|
พิษณุโลก
vs
กำแพงเพชร
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 1
|
อุตรดิตถ์
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 2
|
พิจิตร
vs
ลำปาง
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 3
|
ลำพูน
vs
พะเยา
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 4
|
เพชรบูรณ์
vs
น่าน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 7
คู่ที่ 5
|
ตาก
vs
แม่ฮ่องสอน
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 7
คู่ที่ 6
|
เชียงใหม่
vs
พิษณุโลก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - ชายคู่ สาย B
รอบแรก 7
คู่ที่ 7
|
แพร่
vs
สุโขทัย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 9
|
สุโขทัย
vs
ตาก
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 10
|
พิษณุโลก
vs
เชียงราย
|
สนามเปตอง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:00 |
เปตอง - หญิงคู่ สาย A
รอบแรก 7
คู่ที่ 11
|
พะเยา
vs
อุตรดิตถ์
|
สนามเทนนิส องค์การบริการส่วนจังหวัดตาก |
17:20 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 55
|
เชียงราย
vs
เพชรบูรณ์
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:40 |
บาสเกตบอล - บาสเกตบอล 3x3 ทีมหญิง สาย A
รอบแรก
คู่ที่ 56
|
เชียงใหม่
vs
กำแพงเพชร
|
โรงพลศึกษา 1,000 ที่นั่ง องค์การบริหารส่วนจังหวัดตาก |
17:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
พะเยา
vs
พิษณุโลก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
17:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
เชียงราย
vs
สุโขทัย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
17:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
อุตรดิตถ์
vs
ลำพูน
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
17:45 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
เพชรบูรณ์
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
19:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
ลำปาง
vs
แพร่
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
19:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
พิษณุโลก
vs
อุตรดิตถ์
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
19:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 3
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
พะเยา
vs
กำแพงเพชร
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
19:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมชาย ยุวชน สาย 4
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
พิจิตร
vs
ตาก
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
20:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 1 |
อุตรดิตถ์
vs
เชียงใหม่
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
20:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 1
รอบแรก
คู่ที่ 2 |
สุโขทัย
vs
เชียงราย
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
20:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 3 |
แพร่
vs
พิจิตร
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
20:00 |
เทเบิลเทนนิส -ทีมหญิง สาย 2
รอบแรก
คู่ที่ 4 |
ลำพูน
vs
พะเยา
|
อาคารวิทยบริการ ชั้น 4 มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลล้านนาตาก |
|
|